Kusurwar Pam: Kwandon Gurasa

Kusurwar Pam: Kwandon Gurasa

Gurasa / mirgine/mai dadi

To, don haka tafiya zuwa bankin abinci kuma a wasu lokuta motar Abinci ta Wayar hannu na iya tayar da ku tare da adadi mai yawa na burodi da makamantansu. Don haka ga tukwici da dabaru.

Sweets: Zan fara bayanin wannan kamar yadda na san akwai da yawa waɗanda ba sa amfani da / cin kayan zaki saboda wani dalili ko wani kuma hakan yana da kyau amma kuyi ƙoƙarin kada ku bari sai ku lalace. Ka ba abokinka su idan ba ka yi amfani da su ba amma akwai abubuwa biyu waɗanda suke da sauƙin amfani da su tare da ƴan ƙarin kayan aikin. Sau da yawa za ku sami biredi ko kek. Wataƙila kuna son kawai juya su zuwa wani abu dabam.

Cake Balls ko Cake pops

Da farko fara da cire icing kuma saita shi a gefe.
Murkushe cake ɗin, kukis ko da muffins a cikin babban kwano kuna buƙatar ɗaki don murƙushe kek ɗin. Ina ba da shawarar amfani da hannaye masu tsabta ko watakila safar hannu. Ƙara ɗan sanyi a cikin kek ɗin da aka murƙushe kuma a ci gaba da haɗa shi bai kamata ya zama mai yawa don iya mirgine shi a cikin ball ba. Ba kwa buƙatar diba cokali zai yi aiki daidai. Saita ƙwallo a kan farantin maiko ko kwanon rufi. Zan kuma ce da gaske ba kwa buƙatar sandunan, za ku iya zaɓar manyan pretzels ko babu sanda kwata-kwata. Zan buga su a cikin injin daskarewa na ɗan lokaci ko ya fi tsayi idan ba ku tunanin za ku yi amfani da su da sauri. Yanzu koma ga sanyin da kuka ajiye a baya. Kuna iya kawai zubar da shi ko ganin idan za ku iya ajiye shi, yawancin za a iya cinye su da wasu powdered sugar, wasu koko foda (ba cakulan madara foda ko syrup) ainihin koko foda. Wataƙila ƙarin gwangwani na sanyi ko yin ɗanɗano mai ɗanɗano mai sanyi. Yi amfani da tunanin ku. Idan kuna amfani da sanyi da aka rigaya, kuna iya yin la'akari da yin amfani da su da sauri kaɗan, kawai ku tsoma cikin sanyi, foda koko da foda, kirfa sugar (dangane da abin da kuka yi da cake ɗin) kuma sanya a kan takarda, takarda kakin zuma ko tsare. (ku tuna idan kuna son abin da kuka ƙirƙiri amma kada ku ci zaƙi to watakila maƙwabcin maƙwabcin maƙwabta mai daɗi ko aboki mara lafiya zai zama babban kanti).

Kek Crusts
Zaki iya amfani da biredi da muffins da aka gasa a cikin tanda har ya dahu kamar croutons sai ki kwaba su kamar yadda za ki yi graham crackers ki zuba man shanu sai ki daka a cikin baking pan ki dafa shi kamar minti 10 sai ki zuba abin da ake so.

Burodi pudding

Ana iya yin pudding ɗin burodi daga mafi yawan gurasar yankakken, ba zan ba da shawarar hatsin rai ko albasa ba. Donuts kowane salon croissants wani lokacin har ma waɗancan ƙananan tart cizon da za mu iya samu. Yanke girman cizo (wuka, almakashi ko ma tsagege kawai) kuma sanya a cikin kowane kwanon rufi da kuka zaɓa. Yanzu kuma ba zan ƙara girke-girke ba saboda gurasar burodi yana da yawa kamar yadda kuke so, duba gidan yanar gizon za ku sami nau'i-nau'i iri-iri iri-iri ko da yake yawancin za su kira kwai, madara ko cream, man shanu da kuma zabin kayan yaji. Na ga ko da cakulan foda a cikin ruwa tushe. Hakanan zaka iya yin la'akari da ƙara apples, peaches, yankan ayaba, berries, cakulan cakulan, pecans, walnuts, gyada, pistachios ko ma almonds. Bugu da ƙari, yi amfani da tunanin ku a nan kuma. Ƙarar sukari da kirim ko madara da aka haɗa tare da kowane ko ɗaya daga cikin abubuwan da ke sama zai iya yin kyan gani.

To wannan ya shafi abubuwan da ke kan kayan dadi zan iya raba tare da ku da abubuwan da na yi.

Yanzu za mu rufe amfani da burodi mara kyau

Kamar yadda muka sani za ku iya ƙare da kusan kowane adadin burodi, kuna iya ko ba ku da zaɓi na abin da kuke samu a kowane lokaci.

Me yasa ba ku ci gurasa?

To, muna da kyakkyawan zaɓi na abin da za ku iya yi da 1,2,3,4,5,6 ko fiye da burodin burodi.

Yi amfani da 1 Raba tare da maƙwabci, abokai ko dangi.

Yi amfani da biredi 2 ba su da amfani sosai kuma hakanan yana faruwa wasu abubuwa suna zamewa. A yankina akwai aladu, kaji da makamantansu. A cikin hali na maƙwabta suna da kaji, Ina sayar da ɓangarorin veggie (bawon bawo da irin wannan), burodi da kuma wani lokacin crackers. Ina samun ƙwai don kasuwanci a wasu lokuta, kuma suna samun raguwar lissafin abincin su kaɗan.

Yi amfani da croutons 3, Salati, kayan miya, miya da kayan gida (jiki na gefe don abinci ko babban gefen tasa don hutu) Yanke/cube duk burodin da ake da su. Yi daidai ko a'a ko kaɗan (eh na san wasu a kudu suna amfani da gurasar masara ne kawai don sutura amma akwai irin wannan abu kamar gyaran burodi, na girma tare da kakar Jamus watakila shiyasa na fi sani da wannan.) Wannan. Hakanan za'a iya cim ma ta hanyar gasa burodin da kuma karya shi don yankakken gurasa. Amma kar a yi ƙoƙarin burodin Faransanci ko kamar gurasar da za ta iya zama mafarki mai ban tsoro (kawai na san wannan daga gwaninta) Da zarar an yanke za ku iya saita tanda zuwa gasa kuma ku juya kusan kowane minti 30 har sai da kullun. Cire, sanyi da jaka Wani zaɓi zai kasance na dare a cikin tanda mai dumi. A lokacin hunturu wannan ita ce hanyar da na fi so. Ina da girkin gas kuma yana da sauƙi don kiyaye wurin dumi ba tare da kunna wutar lantarki ba.

Yi amfani da Gurasar Gurasa guda 4, asali iri ɗaya hanyar shirya burodin, Wataƙila a yanka ɗan girma don haka ya fi gasa fiye da taurare. Don wannan, kowane burodi zai yi hatsin rai, albasa (ba gurasa mai dadi ba) da zarar za ku iya murkushe su, idan kuna da abin birgima ku je. Idan kuna kamar ni, kawai ina amfani da gwangwani ko sandar dowel, ko ma injin sarrafa abinci idan kuna da ɗaya. Ee, wannan yana ɗaukar lokaci don samun yara su taimaka. Amma yana ceton ku da alama kuna buƙatar kuɗi don wasu abubuwan da ba za ku iya shiga ta bankin abinci ba. Kamar yadda yake tare da croutons lokacin da isassun buhun da aka zuga ko sanya a cikin akwati marar iska. Ana iya amfani da waɗannan azaman abin rufewa ga kaza, saran naman alade, eggplant ko filler don burodin nama, naman sa ko kowane naman ƙasa da kuke amfani da su don patties ko burodi.

Yi amfani da 5 Lokacin da na sami gurasar faransa mai yawa, na kuma yanke da man shanu ko man tafarnuwa kowace a yanka jakar. Ina ƙoƙari in yi amfani da wasu jakunkuna da burodin da ke shigowa yayin da suke ɗaukar yanka tare da kyau. Sanya su a cikin injin daskarewa don daren spaghetti/ taliya na gaba.

Yi amfani da 6 Wannan mai yiwuwa iffy ne ga wasu mutane amma tunda na ciyar da yaro matashi 1 da yara maza 2 na sami wannan fiye da safiya na makaranta. Gurasar Faransanci maras nauyi na iya yin kyakkyawan toast na Faransa. Yanke cikin yanka 1 inch, tsoma a cakuda kwai, ruwa kadan ko kirfa madara ko kayan da kuka fi so, Ina son nutmeg da vanilla kuma. A jefa a cikin kwanon da aka yi da man shanu kuma a soya har sai an gama, Ina baga waɗannan biyun a kowace jakar sanwici sau ɗaya a sanyaya sannan a daskare. Kuna iya jefawa a cikin wasu berries ko 'ya'yan itace, watakila kadan na syrup kafin daskarewa. Fitar da su a daren da ya gabata kuma sanya su a cikin microwave don karin kumallo.

Da kyau isashen bayani don ku yi tunani don wannan sashin. Wanene ya san abin da zan magance na gaba.

Wannan zai rufe 20 seconds