Shin kuna neman ba da gudummawa ga al'umma?

Sa kai a yau don kawo sauyi a rayuwar maƙwabta!

Danna damar sa kai akan jerin da ke sama don yin rajista!

Bukatar taimako? Kira manajan Gudanar da untean aikinmu don ƙarin bayani a (409) 945-4232 ko imel a sa kai@galvestoncountyfoodbank.org.

Tambayoyin da

Kotun Ta Bada Umarnin Al'umma

Waɗanne cajin ba a karɓa ba?

GCFB baya yarda da Alaƙar Magunguna, Sata, ko Laifin Laifi.

Shin akwai takunkumin shekaru?

An yi amfani da ƙayyadadden shekarun don GCFB na Bukatun Agaji (11 +)

Wace takarda ake buƙata?

Takaddun asali na asali daga Kotun da / ko Jami'in Gwajin dole ne a bayar da shi ga Mai Gudanar da untean Agaji don tabbatar da cajin kuma yin kwafi don sanya shi a cikin fayil ɗin ma'aikata.

Wanene za a tuntuɓi game da sabis ɗin al'umma?

Tuntuɓi Mai Gudanar da untean Agajin ta imel, volunteer@galvestoncountyfoodbank.org ko wayar 409-945-4232.

Ana bukatar wani bayani?

Ana buƙatar Duk -an Gudunmawar Courtan Agaji da su zo ofis da kansu don ɗan gajeren bayani. Wayarwar ta kunshi cike Fom ɗin Sabis na Al'umma, sanya hannu kan GCFB Waiver, ƙirƙirar Takardar Shiga ciki, da horo kan yadda ake yin rajista don sauyawa.

Shin akwai wasu buƙatun lambar tufafi?

  • Babu sutura mara nauyi
  • Babu kayan ado masu ɗorawa (mundaye masu fara'a, dogon abun wuya ko 'yan kunne)
  • Babu zubewa, takalmi ko takalmin zamewa
  • Babu takalmin baya (tsohon: alfadarai)
  • Takalman yatsun da aka rufe kawai
  • Babu tsaba ko bayyanar da sutura
  • Hannun riguna kawai
  • Babu saman tanki, saman madaurin spaghetti, ko madauri mara nauyi.

Volungiyar Agaji

Menene ake buƙata don tsara damar sa kai ta ƙungiyar?

Kammala fom na sa kai sa kai kuma ka mikawa Mai Gudanar da Yan Agaji don neman yarda.

Formungiyar Shiga Volan Agaji

Shin akwai wasu siffofin da ake buƙata?

Kowane mutum tare da rukunin yana buƙatar kammala fom na yafewa.

Fom na Yarda da Kai 

Mutane nawa ne ake ɗauka a matsayin ƙungiya?

5 ko fiye da mutane tare suna dauke su rukuni.

Menene girman girman izini ga ƙungiyoyi?

A wannan lokacin, babu matsakaicin girman ƙungiyoyi amma zai bambanta tare da wadatarwar buɗewa. Idan akwai babban rukuni, za mu raba rukuni zuwa ƙananan ƙungiyoyi don taimakawa a yankunan buƙatu (watau, kayan abinci, rarrabuwa, Kid Pacz, da sauransu)

Shin akwai wasu buƙatun lambar tufafi?

  • Babu sutura mara nauyi
  • Babu kayan ado masu ɗorawa (mundaye masu fara'a, dogon abun wuya ko 'yan kunne)
  • Babu zubewa, takalmi ko takalmin zamewa
  • Babu takalmin baya (tsohon: alfadarai)
  • Takalman yatsun da aka rufe kawai
  • Babu tsaba ko bayyanar da sutura
  • Hannun riguna kawai
  • Babu saman tanki, saman madaurin spaghetti, ko madauri mara nauyi.

Shin akwai takunkumin shekaru?

Masu aikin sa kai dole ne su kasance aƙalla shekaru 11 ko sama da haka.

Muna buƙatar aƙalla baligi 1 / babba da ƙananan yara 10. Ana buƙatar manya / shugaban ƙasa su kula da ƙananan yara a kowane lokaci.

Me zai faru idan kungiyata ba zata iya halartar kwanan wata na sa kai ba?

Da fatan za a yi i-mel mai gudanar da aikin sa kai da wuri-wuri don yantar da wuraren, don haka wasu za su iya ba da kansu tare da mu.

Sa kai na Kowa

Ana maraba da shigowa-tafiya?

Haka ne, ana maraba da masu sa kai na tafiya Talata - Alhamis 9am zuwa 3pm da Juma'a 9am zuwa 2pm.

Da fatan za a san cewa wuraren aikinmu na cika da sauri kuma yana da kyau a tsara kan layi.

Danna Nan Don Shiga

Shin akwai wasu buƙatun lambar tufafi?

  • Babu sutura mara nauyi
  • Babu kayan ado masu ɗorawa (mundaye masu fara'a, dogon abun wuya ko 'yan kunne)
  • Babu zubewa, takalmi ko takalmin zamewa
  • Babu takalmin baya (tsohon: alfadarai)
  • Takalman yatsun da aka rufe kawai
  • Babu tsaba ko bayyanar da sutura
  • Hannun riguna kawai
  • Babu saman tanki, saman madaurin spaghetti, ko madauri mara nauyi.

Shin akwai takunkumin shekaru?

Masu aikin sa kai dole ne su kasance aƙalla shekaru 11 ko fiye. Yara masu shekaru 11 - 14 dole ne su sami babban balagagge yayin aikin sa kai. Yara masu shekaru 15 – 17 dole ne su sami amincewar iyaye/masu kula akan fom ɗin sallamar sa kai, amma babba baya buƙatar halarta.

Fom na Yarda da Haɗin Kai 

Muna maraba da kwanakin sa kai na rukuni! Za mu iya tsara ma'aikatan ku, ƙungiyar coci, kulob ko ƙungiyar bisa buƙata. Bincika kwanakin budewa akan shafin mu na Golden kuma idan basu dace da jadawalin ku ba ku aiko mana da imel don ganin abin da za'a iya saitawa don rukunin ku.

Muna da rabon abinci a gidan abinci na kan layi a cikin Texas City kowace Talata, Laraba, Alhamis daga 9 na safe zuwa 3 na yamma da Jumma'a daga karfe 9 na safe zuwa 12 na yamma. Mu yawanci muna buƙatar aƙalla masu sa kai 10 don taimakawa a cikin kantin kayan abinci. Masu sa kai namu na buƙatar canji akai-akai, don haka da fatan za a duba shafin mu na Zinariya akai-akai.

Akwai wuraren hidimar Asabar wadanda suka buɗe daga 9 na safe zuwa 12 na yamma. Da fatan za a yi rajista a gaba Muna son samun a kalla masu sa kai 20 a karshen mako. 2nd Asabar din kowane wata tana shirya akwatunan gida-gida, wadanda ke zuwa ga tsofaffi da nakasassu wadanda ba za su iya zuwa gare mu don ayyukanmu ba.

Muna da buƙata kowane wata ga duk wanda zai so samun damar sa kai na kai tsaye don ɗaukar akwatunan gida-gida don tsofaffi da nakasassu a duk yankin Galveston. Wannan sau ɗaya ne a wata don masu ba da gudummawa kuma masu aikin sa kai dole ne su kammala binciken baya. Tuntuɓi Kelly Boyer a Kelly@galvestoncountyfoodbank.org don ƙarin bayani.

Muna ba da gudummawar tsibiri tare da Kwalejin Galveston - Abinci don Tunani. Waɗannan ersan agaji dole ne su kammala binciken bayan fage ba tare da tsada ba. Ana buƙatar kammala wannan kwanaki 3 kafin kwanan wata na sa kai. Da fatan za a tuntuɓi Mai Gudanar da untean Agaji don fom na duba bayanan, sa kai@galvestoncountyfoodbank.org

Da fatan za a duba shafin mu na Zinariya Afrilu zuwa Yuni don taimakawa shirin abincin bazara na yara na Kidz Pacz.

Idan kun kuskura ku tsoratar, muna da Haunted Warehouse damar sa kai a cikin watan Oktoba. Tuntuɓi Julie Morreale a Julie@Galvestoncountyfoodbank.org

Kasance tare da mu a jagorancin yakin kawo karshen yunwa a gundumar Galveston.