Pamumuno

Donnie VanAckeren - Pangulo at CEO
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

Koponan ng Suporta ng Administratibo

Michelle Cristan - Front Desk Receiverist

Pangkat ng Pag-unlad ng Mapagkukunan

Julie Morreale - Development Coordinator
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

Amanda McCarty - Coordinator ng Marketing
Amanda@galvestoncountyfoodbank.org

Nadya Dennis - Coordinator ng Volunteer
Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

Jordan VanAckeren - Mga Relasyong Donor
Jordan@galvestoncountyfoodbank.org

Emmanuel Blanco- Community Resource Navigator
Eblanco@galvestoncountyfoodbank.org

Koponan ng Mga Operasyon sa Negosyo

Rita Boyer - Direktor ng Mga Espesyal na Proyekto
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

Jeff Gordon - Project Coordinator
Jeff@galvestoncountyfoodbank.org

Kelly Boyer - Suporta ng Mga Programa
Kelly@galvestoncountyfoodbank.org

Kamisha Moore - Programs Assistant
Kmoore@galvestoncountyfoodbank.org

Kristy McCoy - Accounting Assistant
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

Koponan ng Warehouse

Cyrena Hileman - Inventory Control Manager
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

Jessica Bouvier - Data Warehouse Coordinator
Jbouvier@galvestoncountyfoodbank.org

Charles Schofner - Pantry Associate

JC Wiley - Pantry Associate

Tizoc Rivera - Warehouse Associate

Barry Massey - Associate ng Warehouse

Dewain Adcox - Associate / Driver ng Warehouse

Kervin Smith - Driver

Sam Davis - Driver

Juan Perez - Driver

Koponan ng Nutrisyon

Mollie Johnson – Tagapamahala ng Nutrisyon
Mjohnson@galvestoncountyfoodbank.org

Karee Freeman – Coordinator ng Edukasyon sa Nutrisyon
Kfreeman@galvestoncountyfoodbank.org

Alexis Bosquez – Tagapagturo ng Nutrisyon
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

Aemen Farooqui – Tagapagturo ng Nutrisyon
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

Ale Mera – Tagapagturo ng Nutrisyon
Amera@galvestoncountyfoodbank.org

Erum Khawaja – Nutrition Assistant Ekhawaja@galvestoncountyfoodbank.org