ความเป็นผู้นำ

Donnie VanAckeren - ประธานและซีอีโอ
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

ทีมสนับสนุนการดูแลระบบ

Cristina Ortega- พนักงานต้อนรับส่วนหน้า

ทีมพัฒนาทรัพยากร

Julie Morreale – ผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนา
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

Kim Clark – ผู้ประสานงานอาสาสมัคร
อาสาสมัคร@galvestoncountyfoodbank.org

Sarah Sckittone- ผู้ประสานงานการพัฒนา (ผู้บริจาคสัมพันธ์)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

Miranda Ramos- ผู้ประสานงานการพัฒนา
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

Ida Quezada- ผู้นำด้านทรัพยากรชุมชน
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

ทีมปฏิบัติการทางธุรกิจ

Rita Boyer - ผู้อำนวยการโครงการพิเศษ
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

Jeff Gordon - ผู้ประสานงานโครงการ
Jeff@galvestoncountyfoodbank.org

Kelly Boyer - หัวหน้างานโปรแกรม
Kelly@galvestoncountyfoodbank.org

Kristy McCoy – พนักงานบัญชี
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

Shelby Carlilie- โปรแกรมผู้ช่วย
Scarlile@galvestoncountyfoodbank.org

ทีมคลังสินค้า

Cyrena Hileman - ผู้จัดการฝ่ายควบคุมสินค้าคงคลัง
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

Jordan Van Ackeren – ผู้ประสานงานคลังสินค้า
Jordan@galvestoncountyfoodbank.org

Barry Massey – หัวหน้าคลังสินค้า/ตู้กับข้าว

JC Wiley – พนักงานคลังสินค้า / ตู้กับข้าว

James Averitt – พนักงานคลังสินค้า/ คนขับรถคลาส A

Kervin Smith – พนักงานคลังสินค้า/ คนขับรถคลาส A

แซม เดวิส – พนักงานคลังสินค้า/ คนขับรถระดับ A

Vicente Gonzalez- พนักงานรับสินค้า / ร้านค้าปลีก

Paul Cook- พนักงานคลังสินค้า/พนักงานขับรถคลาส A

Ron Elliott- พนักงานคลังสินค้า/พนักงานขับรถคลาส A

ทีมโภชนาการ

Alexis Bosquez – ผู้อำนวยการการศึกษาด้านโภชนาการ
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

Aemen Farooqui – นักการศึกษาด้านโภชนาการ
Afaooqui@galvestoncountyfoodbank.org

Charli Harlen – นักการศึกษาด้านโภชนาการ
Charlen@galvestoncountyfoodbank.org

Sarah Bigham- นักการศึกษาด้านโภชนาการ
Sbigham@galvestoncountyfoodbank.org