కాల్: 409-945-4232

జిసిఎఫ్‌బి సిబ్బంది

మా సిబ్బంది

లీడర్షిప్

డోన్నీ వాన్‌అకెరెన్ - అధ్యక్షుడు మరియు CEO

Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

పరిపాలనా మద్దతు బృందం

క్విన్ ప్రిన్స్ - ఫ్రంట్ డెస్క్ రిసెప్షనిస్ట్

gcfbfrontdesk@galvestoncountyfoodbank.org

వనరుల అభివృద్ధి బృందం

జూలీ మొర్రేల్ - అభివృద్ధి సమన్వయకర్త

Julie@galvestoncountyfoodbank.org

అమండా మెక్కార్టీ - మార్కెటింగ్ కోఆర్డినేటర్ 

Amanda@galvestoncountyfoodbank.org

రీటా బోయెర్ - ప్రత్యేక ప్రాజెక్టుల డైరెక్టర్

Rita@galvestoncountyfoodbank.org

డోరా రాబిన్సన్ - దాత సంబంధాలు

Dora@galvestoncountyfoodbank.org

చాంటియా పామర్ - వాలంటీర్ కోఆర్డినేటర్

Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

మోలీ జాన్సన్ - న్యూట్రిషన్ అధ్యాపకుడు

Mjohnson@galvestoncountyfoodbank.org

వ్యాపార కార్యకలాపాల బృందం

కెల్లీ బోయెర్ - ప్రోగ్రామ్ సూపర్‌వైజర్ 

కెల్లీగాల్వెస్టన్కౌంటీఫుడ్బ్యాంక్.ఆర్గ్

మాడిసన్ క్లార్క్ - ప్రోగ్రామ్ అసిస్టెంట్

Mclark@galvestoncountyfoodbank.org

జెఫ్ గోర్డాన్ - ప్రాజెక్ట్ కోఆర్డినేటర్

జెఫెగల్వెస్టన్కౌంటీఫుడ్బ్యాంక్.ఆర్గ్

బ్రెండా గార్నర్ - ఫైనాన్స్ మేనేజర్

Brenda@galvestoncountyfoodbank.org

క్రిస్టీ మెక్కాయ్ - అకౌంటింగ్ అసిస్టెంట్

Payables@galvestoncountyfoodbank.org

గిడ్డంగి బృందం

సిరెనా హిలేమాన్ - ఇన్వెంటరీ కంట్రోల్ మేనేజర్

Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

జోర్డాన్ వాన్‌అకెరెన్ - ప్యాంట్రీ అసోసియేట్

జోర్డాన్గాల్వెస్టన్కౌంటీఫుడ్బ్యాంక్.ఆర్గ్

జెసి విలే - ప్యాంట్రీ అసోసియేట్

అలెక్స్ హిగ్బీ - ప్యాంట్రీ అసోసియేట్

పెప్పర్ ఫీనిక్స్ - గిడ్డంగి పర్యవేక్షకుడు

Pepper@galvestoncountyfoodbank.org

మైఖేల్ కిడ్వెల్ - గిడ్డంగి అసోసియేట్

బారీ మాస్సే - గిడ్డంగి అసోసియేట్ / డ్రైవర్

కెర్విన్ స్మిత్ - డ్రైవర్

ఆండ్రూ గిటెర్రెజ్ - డ్రైవర్

జువాన్ పెరెజ్ - డ్రైవర్