அழைப்பு: 409-945-4232

GCFB பணியாளர்கள்

எங்கள் பணியாளர்கள்

தலைமை

டோனி வான்அக்கரன் - தலைவர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி

Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

நிர்வாக ஆதரவு குழு

க்வின் பிரின்ஸ் - முன்னணி மேசை வரவேற்பாளர்

gcfbfrontdesk@galvestoncountyfoodbank.org

வள மேம்பாட்டுக் குழு

ரீட்டா போயர் - சிறப்பு திட்டங்களின் இயக்குநர்

Rita@galvestoncountyfoodbank.org

ஜூலி மோரேல் - மனிதவள / மேம்பாட்டு ஒருங்கிணைப்பாளர்

Julie@galvestoncountyfoodbank.org

அமண்டா மெக்கார்ட்டி - சந்தைப்படுத்தல் ஒருங்கிணைப்பாளர் 

Amanda@galvestoncountyfoodbank.org

Alex Higbee – Donor Relations

Ahigbee@galvestoncountyfoodbank.org

ஜென்சின் கிராண்ட் - தன்னார்வ ஒருங்கிணைப்பாளர்

Jgrant@galvestoncountyfoodbank.org

மோலி ஜான்சன் - ஊட்டச்சத்து கல்வியாளர்

Mjohnson@galvestoncountyfoodbank.org

இம்மானுவேல் பிளாங்கோ - சமூக வள நேவிகேட்டர்

Eblanco@galvestoncountyfoodbank.org 

வணிக செயல்பாட்டுக் குழு

கெல்லி போயர் - நிகழ்ச்சிகள் மேற்பார்வையாளர் 

கெல்லி @ கால்வெஸ்டன் கவுன்டிஃபுட்பேங்க்.ஆர்

மேடிசன் கிளார்க் - நிகழ்ச்சிகள் உதவியாளர்

Mclark@galvestoncountyfoodbank.org

ஜெஃப் கார்டன் - திட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர்

ஜெஃப்கால்வெஸ்டன்கவுன்டிஃபுட்பேங்க்.ஆர்

கிறிஸ்டி மெக்காய் - கணக்கியல் உதவியாளர்

Payables@galvestoncountyfoodbank.org

கிடங்கு குழு

Cyrena Hileman – Inventory Manager

Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

Jessica Bouvier – Data Warehouse Coordinator

jbouvier@galvestoncountyfoodbank.org

ஜோர்டான் வான்அக்கரன் - பேன்ட்ரி அசோசியேட்

ஜோர்டான்ஜால்வெஸ்டன்கவுண்டிஃபுட்பேங்க்.ஆர்

ஜே.சி. விலே - பேன்ட்ரி அசோசியேட்

மைக்கேல் கிட்வெல் - கிடங்கு அசோசியேட் / டிரைவர்

டிசோக் ரிவேரா - கிடங்கு அசோசியேட் / டிரைவர்

பாரி மாஸ்ஸி - கிடங்கு அசோசியேட்

கெர்வின் ஸ்மித் - டிரைவர்

சாம் டேவிஸ் - டிரைவர்

ஜுவான் பெரெஸ் - டிரைவர்