அழைப்பு: 409-945-4232

GCFB பணியாளர்கள்

எங்கள் பணியாளர்கள்

தலைமை

டோனி வான்அக்கரன் - தலைவர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி

Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

நிர்வாக ஆதரவு குழு

க்வின் பிரின்ஸ் - முன்னணி மேசை வரவேற்பாளர்

gcfbfrontdesk@galvestoncountyfoodbank.org

வள மேம்பாட்டுக் குழு

ஜூலி மோரேல் - மேம்பாட்டு ஒருங்கிணைப்பாளர்

Julie@galvestoncountyfoodbank.org

அமண்டா மெக்கார்ட்டி - சந்தைப்படுத்தல் ஒருங்கிணைப்பாளர் 

Amanda@galvestoncountyfoodbank.org

ரீட்டா போயர் - சிறப்பு திட்டங்களின் இயக்குநர்

Rita@galvestoncountyfoodbank.org

டோரா ராபின்சன் - நன்கொடையாளர் உறவுகள்

Dora@galvestoncountyfoodbank.org

சாண்டியா பால்மர் - தன்னார்வ ஒருங்கிணைப்பாளர்

Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

மோலி ஜான்சன் - ஊட்டச்சத்து கல்வியாளர்

Mjohnson@galvestoncountyfoodbank.org

வணிக செயல்பாட்டுக் குழு

கெல்லி போயர் - நிரல் மேற்பார்வையாளர் 

கெல்லி @ கால்வெஸ்டன் கவுன்டிஃபுட்பேங்க்.ஆர்

மேடிசன் கிளார்க் - திட்ட உதவியாளர்

Mclark@galvestoncountyfoodbank.org

ஜெஃப் கார்டன் - திட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர்

ஜெஃப்கால்வெஸ்டன்கவுன்டிஃபுட்பேங்க்.ஆர்

பிரெண்டா கார்னர் - நிதி மேலாளர்

Brenda@galvestoncountyfoodbank.org

கிறிஸ்டி மெக்காய் - கணக்கியல் உதவியாளர்

Payables@galvestoncountyfoodbank.org

கிடங்கு குழு

சிரினா ஹில்மேன் - சரக்குக் கட்டுப்பாட்டு மேலாளர்

Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

ஜோர்டான் வான்அக்கரன் - பேன்ட்ரி அசோசியேட்

ஜோர்டான்ஜால்வெஸ்டன்கவுண்டிஃபுட்பேங்க்.ஆர்

ஜே.சி. விலே - பேன்ட்ரி அசோசியேட்

அலெக்ஸ் ஹிக்பி - பேன்ட்ரி அசோசியேட்

மிளகு பீனிக்ஸ் - கிடங்கு மேற்பார்வையாளர்

Pepper@galvestoncountyfoodbank.org

மைக்கேல் கிட்வெல் - கிடங்கு அசோசியேட்

பாரி மாஸ்ஸி - கிடங்கு அசோசியேட் / டிரைவர்

கெர்வின் ஸ்மித் - டிரைவர்

ஆண்ட்ரூ கிட்டெரெஸ் - டிரைவர்

ஜுவான் பெரெஸ் - டிரைவர்