Uongozi

Donnie VanAckeren - Rais na Mkurugenzi Mtendaji
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

Timu ya Usaidizi wa Utawala

Michelle Cristan - Mpokeaji wa Dawati la Mbele

Timu ya Maendeleo ya Rasilimali

Julie Morreale - Mratibu wa Maendeleo
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

Amanda McCarty - Mratibu wa Masoko
Amanda@galvestoncountyfoodbank.org

Nadya Dennis - Mratibu wa kujitolea
Kujitolea@galvestoncountyfoodbank.org

Mollie Johnson - Mwalimu wa Lishe
Mjohnson@galvestoncountyfoodbank.org

Jordan VanAckeren - Mahusiano ya Wafadhili
Jordan@galvestoncountyfoodbank.org

Emmanuel Blanco- Navigator wa Rasilimali za Jamii
Eblanco@galvestoncountyfoodbank.org

Timu ya Uendeshaji wa Biashara

Rita Boyer - Mkurugenzi wa Miradi Maalum
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

Jeff Gordon - Mratibu wa Mradi
Jeff@galvestoncountyfoodbank.org

Kelly Boyer - Msimamizi wa Programu
Kelly@galvestoncountyfoodbank.org

Kamisha Moore - Msaidizi wa Programu
Kmoore@galvestoncountyfoodbank.org

Kristy McCoy - Msaidizi wa Uhasibu
Malipo@galvestoncountyfoodbank.org

Timu ya Ghala

Cyrena Hileman - Meneja wa Udhibiti wa Mali
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

Jessica Bouvier - Mratibu wa Ghala la Takwimu
Jbouvier@galvestoncountyfoodbank.org

Charles Schofner - Mshirika wa Pantry

JC Wiley - Mshirika wa Pantry

Tizoc Rivera - Mshirika wa Ghala

Barry Massey - Mshirika wa Ghala

Quincey Howard - Mshirika wa Ghala

Dewain Adcox - Mshirika / Dereva wa Ghala

Kervin Smith - Dereva

Sam Davis - Dereva

Juan Perez - Dereva