ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ

ਡੌਨੀ ਵੈਨ ਅਕੇਰਨ - ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਅਤੇ ਸੀਈਓ
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

ਪ੍ਰਬੰਧਕੀ ਸਹਾਇਤਾ ਟੀਮ

ਮਿਸ਼ੇਲ ਕ੍ਰਿਸਟਨ - ਫਰੰਟ ਡੈਸਕ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨਿਸਟ

ਸਰੋਤ ਵਿਕਾਸ ਟੀਮ

ਜੂਲੀ ਮੋਰਰੇਲ - ਵਿਕਾਸ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ
ਜੂਲੀ_ਗਲਵੈਲਸਟੋਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ. Org

ਅਮਾਂਡਾ ਮੈਕਕਾਰਟੀ - ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ
ਅਮੈਂਡਾ @ ਗੈਗਲਾਵਸਟੋਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ. Org

ਨਾਦਿਆ ਡੈਨਿਸ - ਵਾਲੰਟੀਅਰ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ
ਵਲੰਟੀਅਰ @ ਗੈਲਜਸਟੋਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ.ਆਰ.

ਮੱਲੀ ਜਾਨਸਨ - ਪੋਸ਼ਣ ਐਜੂਕੇਟਰ
ਮੋਜਹਨਸਨ @ ਗਗਲਾਸਟਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ. Org

ਜੌਰਡਨ ਵੈਨਕੇਰੇਨ - ਦਾਨੀ ਸੰਬੰਧ
ਜੌਰਡਨ_ਗਾਲਵੇਸਟੋਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ.ਆਰ.

ਇਮੈਨੁਅਲ ਬਲੈਂਕੋ- ਕਮਿ Communityਨਿਟੀ ਰਿਸੋਰਸ ਨੇਵੀਗੇਟਰ
Eblanco@galvestoncountyfoodbank.org

ਵਪਾਰਕ ਸੰਚਾਲਨ ਟੀਮ

ਰੀਟਾ ਬੁਆਇਰ - ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰ
ਰੀਟਾ@ਗਲਵੇਸਟਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ. Org

ਜੈਫ ਗੋਰਡਨ - ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ
Jeff@galvestoncountyfoodbank.org

ਕੈਲੀ ਬੁਏਅਰ - ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦਾ ਸੁਪਰਵਾਈਜ਼ਰ
ਕੈਲੀ @ ਗੈਲਵਸਟੋਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ. Org

ਕਮਿਸ਼ਾ ਮੂਰ - ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਸਹਾਇਕ
Kmoore@galvestoncountyfoodbank.org

ਕ੍ਰਿਸਟੀ ਮੈਕਕੋਏ - ਲੇਖਾ ਸਹਾਇਕ
ਭੁਗਤਾਨਯੋਗ_ਗੈਲਵੇਸਟੋਨਕੌਂਟੀਫੂਡਬੈਂਕ. Org

ਵੇਅਰਹਾhouseਸ ਟੀਮ

ਸਿਰੇਨਾ ਹਿਲੇਮੈਨ - ਵਸਤੂ ਕੰਟਰੋਲ ਮੈਨੇਜਰ
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

ਜੈਸਿਕਾ ਬੂਵੀਅਰ - ਡੇਟਾ ਵੇਅਰਹਾhouseਸ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ
Jbouvier@galvestoncountyfoodbank.org

ਚਾਰਲਸ ਸ਼ੋਫਨਰ - ਪੈਂਟਰੀ ਐਸੋਸੀਏਟ

ਜੇ ਸੀ ਵਿਲੀ - ਪੈਂਟਰੀ ਐਸੋਸੀਏਟ

ਟੀਜ਼ੋਕ ਰਿਵੇਰਾ - ਵੇਅਰਹਾhouseਸ ਐਸੋਸੀਏਟ

ਬੈਰੀ ਮੈਸੀ - ਵੇਅਰਹਾhouseਸ ਐਸੋਸੀਏਟ

ਕੁਇੰਸੀ ਹਾਵਰਡ - ਵੇਅਰਹਾhouseਸ ਐਸੋਸੀਏਟ

ਡਿਵੇਨ ਐਡਕੋਕਸ - ਵੇਅਰਹਾhouseਸ ਐਸੋਸੀਏਟ/ ਡਰਾਈਵਰ

ਕੇਰਵਿਨ ਸਮਿਥ - ਡਰਾਈਵਰ

ਸੈਮ ਡੇਵਿਸ - ਡਰਾਈਵਰ

ਜੁਆਨ ਪਰੇਜ਼ - ਡਰਾਈਵਰ