utsogoleri

Donnie VanAckeren - Purezidenti ndi CEO
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

Gulu Lothandizira Otsogolera

Cristina Ortega- Front Desk Associate

Gulu Lopanga Zida

Julie Morreale - Director Development
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

Kim Clark - Wogwirizanitsa Odzipereka
Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

Sarah Sckittone- Development Coordinator (Donor Relations)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

Miranda Ramos- Wogwirizanitsa Chitukuko
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

Ida Quezada- Community Resource Navigator
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

Gulu Loyendetsa Bizinesi

Rita Boyer - Wowongolera Ntchito Zapadera
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

Jeff Gordon - Wogwirizanitsa Ntchito
Jeff@galvestoncountyfoodbank.org

Kelly Boyer - Woyang'anira Mapulogalamu
Kelly@galvestoncountyfoodbank.org

Kristy McCoy - Wosunga mabuku
Malipiro@galvestoncountyfoodbank.org

Shelby Carlilie- Wothandizira Mapulogalamu
Scarlile@galvestoncountyfoodbank.org

Gulu Losungira

Cyrena Hileman - Woyang'anira Zoyang'anira Zinthu
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

Jordan Van Ackeren - Wogwirizanitsa Warehouse
Jordan@galvestoncountyfoodbank.org

Barry Massey - Woyang'anira Malo Osungirako Malo / Pantry

JC Wiley - Warehouse / Pantry Associate

James Averitt - Wothandizira Warehouse / Woyendetsa Mkalasi A

Kervin Smith - Wothandizira Warehouse / Woyendetsa Mkalasi A

Sam Davis - Wothandizira Warehouse / Woyendetsa Mkalasi A

Vicente Gonzalez- Warehouse/ Retail Pick up Associate

Paul Cook- Warehouse Associate/Class A Driver

Ron Elliott- Warehouse Associate/Class A Driver

Gulu la Nutrition

Alexis Bosquez - Mtsogoleri wa Nutrition Education
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

Aemen Farooqui - Mphunzitsi wa Nutrition
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

Charli Harlen - Mphunzitsi wa Nutrition
Charlen@galvestoncountyfoodbank.org

Sarah Bigham- Mphunzitsi wa Nutrition
Sbigham@galvestoncountyfoodbank.org