नेतृत्व

डोनी व्हॅनएकेरेन - अध्यक्ष आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

प्रशासकीय सहाय्य कार्यसंघ

मिशेल क्रिस्टन - फ्रंट डेस्क रिसेप्शनिस्ट

संसाधन विकास कार्यसंघ

ज्युली मॉरेले - विकास समन्वयक
ज्युली@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

अमांडा मॅककार्ती - विपणन समन्वयक
अमांडा@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

नाद्य डेनिस - स्वयंसेवक समन्वयक
वॉलंटियर @ गॉलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

जॉर्डन व्हॅनकेरेन - दाता संबंध
जॉर्डन@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक ..org

इमॅन्युएल ब्लँको- कम्युनिटी रिसोर्स नेव्हिगेटर
Eblanco@galvestoncountyfoodbank.org

व्यवसाय ऑपरेशन्स टीम

रीटा बॉयर - विशेष प्रकल्प संचालक
रीटा@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

जेफ गॉर्डन - प्रकल्प समन्वयक
जेफ@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

केली बॉयर - प्रोग्राम्स सुपरवायझर
केली_गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

कामिशा मूर - कार्यक्रम सहाय्यक
Kmoore@galvestoncountyfoodbank.org

क्रिस्टी मॅककोय - लेखा सहाय्यक
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

वेअरहाऊस टीम

सायरेना हिलेमन - यादी नियंत्रण व्यवस्थापक
सायरेना@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

जेसिका बोविअर - डेटा वेअरहाऊस समन्वयक
Jbouvier@galvestoncountyfoodbank.org

चार्ल्स शोफनर - पॅन्ट्री असोसिएट

जेसी विली - पॅन्ट्री असोसिएट

टिझॉक रिवेरा - वेअरहाऊस असोसिएट

बॅरी मॅसी - वेअरहाऊस असोसिएट

Dewain Adcox - वेअरहाऊस असोसिएट/ ड्रायव्हर

केर्विन स्मिथ - ड्रायव्हर

सॅम डेव्हिस - ड्रायव्हर

जुआन पेरेझ - ड्रायव्हर

पोषण संघ

मोली जॉन्सन - पोषण व्यवस्थापक
Mjohnson@galvestoncountyfoodbank.org

करी फ्रीमन - पोषण शिक्षण समन्वयक
Kfreeman@galvestoncountyfoodbank.org

अॅलेक्सिस बोस्क्वेझ - पोषण शिक्षक
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

एमेन फारुकी - पोषण शिक्षक
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

आले मेरा - पोषण शिक्षक
Amera@galvestoncountyfoodbank.org

इरम ख्वाजा - पोषण सहाय्यक Ekhawaja@galvestoncountyfoodbank.org