नेतृत्व

डोनी व्हॅनएकेरेन - अध्यक्ष आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

प्रशासकीय सहाय्य कार्यसंघ

क्रिस्टीना ऑर्टेगा- फ्रंट डेस्क असोसिएट

संसाधन विकास कार्यसंघ

ज्युली मोरेल - विकास संचालक
ज्युली@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

किम क्लार्क - स्वयंसेवक समन्वयक
वॉलंटियर @ गॉलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

सारा स्किटटोन- विकास समन्वयक (दाता संबंध)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

मिरांडा रामोस - विकास समन्वयक
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

इडा क्वेझाडा- कम्युनिटी रिसोर्स नेव्हिगेटर
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

व्यवसाय ऑपरेशन्स टीम

रीटा बॉयर - विशेष प्रकल्प संचालक
रीटा@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

जेफ गॉर्डन - प्रकल्प समन्वयक
जेफ@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

केली बॉयर - प्रोग्राम्स सुपरवायझर
केली_गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

क्रिस्टी मॅककॉय - बुककीपर
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

शेल्बी कार्लीली- प्रोग्राम सहाय्यक
Scarlile@galvestoncountyfoodbank.org

वेअरहाऊस टीम

सायरेना हिलेमन - यादी नियंत्रण व्यवस्थापक
सायरेना@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक.ऑर्ग

जॉर्डन व्हॅन एकेरन - वेअरहाऊस समन्वयक
जॉर्डन@गलवेस्टोनकंट्टीफूडबँक ..org

बॅरी मॅसी - वेअरहाऊस/पॅन्ट्री पर्यवेक्षक

जेसी विली - वेअरहाऊस/पॅन्ट्री असोसिएट

जेम्स एव्हरिट - वेअरहाऊस असोसिएट / क्लास ए ड्रायव्हर

केर्विन स्मिथ - वेअरहाऊस असोसिएट/ क्लास ए ड्रायव्हर

सॅम डेव्हिस - वेअरहाऊस असोसिएट / क्लास ए ड्रायव्हर

व्हिसेंट गोन्झालेझ- वेअरहाऊस/ रिटेल पिकअप असोसिएट

पॉल कुक- वेअरहाऊस असोसिएट/क्लास ए ड्रायव्हर

रॉन इलियट- वेअरहाऊस असोसिएट/क्लास ए ड्रायव्हर

पोषण संघ

अॅलेक्सिस बोस्क्वेझ - पोषण शिक्षण संचालक
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

एमेन फारुकी - पोषण शिक्षक
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

चार्ली हार्लेन - पोषण शिक्षक
Charlen@galvestoncountyfoodbank.org

सारा बिघम- पोषण शिक्षक
Sbigham@galvestoncountyfoodbank.org