ലീഡർഷിപ്പ്

ഡോണി വാൻഅക്കറൻ - പ്രസിഡന്റും സിഇഒയും
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് സപ്പോർട്ട് ടീം

ക്രിസ്റ്റീന ഒർട്ടേഗ- ഫ്രണ്ട് ഡെസ്ക് അസോസിയേറ്റ്

വിഭവ വികസന ടീം

ജൂലി മോറേൽ - വികസന ഡയറക്ടർ
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

കിം ക്ലാർക്ക് - സന്നദ്ധ കോർഡിനേറ്റർ
Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

സാറ സ്കിറ്റോൺ- ഡെവലപ്‌മെന്റ് കോർഡിനേറ്റർ (ദാതാക്കളുടെ ബന്ധങ്ങൾ)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

മിറാൻഡ റാമോസ്- വികസന കോർഡിനേറ്റർ
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

Ida Quezada- കമ്മ്യൂണിറ്റി റിസോഴ്സ് നാവിഗേറ്റർ
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

ബിസിനസ് ഓപ്പറേഷൻ ടീം

റീത്ത ബോയർ - പ്രത്യേക പദ്ധതികളുടെ ഡയറക്ടർ
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

ജെഫ് ഗോർഡൻ - പ്രോജക്ട് കോർഡിനേറ്റർ
Je@@galvestoncountyfoodbank.org

കെല്ലി ക്രൂസ് (ബോയർ) - പ്രോഗ്രാം ഡയറക്ടർ
കെല്ലിഗൽ‌വെസ്റ്റൺ‌ക ount ണ്ടിഫുഡ്‌ബാങ്ക്.ഓർഗ്

ക്രിസ്റ്റി മക്കോയ് - ബുക്ക് കീപ്പർ
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

വെയർഹ house സ് ടീം

സിറീന ഹിൽമാൻ - ഇൻവെന്ററി കൺട്രോൾ മാനേജർ
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

ജോർദാൻ വാൻ അക്കറെൻ - വെയർഹൗസ് കോർഡിനേറ്റർ
ജോർ‌ഡാൻ‌ഗാൽ‌വെസ്റ്റൺ‌ക ount ണ്ടിഫുഡ്‌ബാങ്ക്

ബാരി മാസി - വെയർഹൗസ്/ പാൻട്രി സൂപ്പർവൈസർ

ജെസി വൈലി - വെയർഹൗസ്/ പാൻട്രി അസോസിയേറ്റ്

ജെയിംസ് അവെരിറ്റ് - വെയർഹൗസ് അസോസിയേറ്റ്/ ക്ലാസ് എ ഡ്രൈവർ

കെർവിൻ സ്മിത്ത് - വെയർഹൗസ് അസോസിയേറ്റ്/ ക്ലാസ് എ ഡ്രൈവർ

സാം ഡേവിസ് - വെയർഹൗസ് അസോസിയേറ്റ്/ ക്ലാസ് എ ഡ്രൈവർ

വിസെന്റെ ഗോൺസാലസ്- വെയർഹൗസ്/ റീട്ടെയിൽ പിക്ക് അപ്പ് അസോസിയേറ്റ്

പോൾ കുക്ക്- വെയർഹൗസ് അസോസിയേറ്റ്/ക്ലാസ് എ ഡ്രൈവർ

റോൺ എലിയട്ട്- വെയർഹൗസ് അസോസിയേറ്റ്/ക്ലാസ് എ ഡ്രൈവർ

പോഷകാഹാര സംഘം

അലക്സിസ് ബോസ്ക്വെസ് - പോഷകാഹാര വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

ചാർലി ഹാർലെൻ - പോഷകാഹാര അധ്യാപകൻ
Charlen@galvestoncountyfoodbank.org

സാറാ ബിഗാം - പോഷകാഹാര അധ്യാപകൻ
Sbigham@galvestoncountyfoodbank.org