ನಾಯಕತ್ವ

ಡೊನ್ನಿ ವ್ಯಾನ್‌ಅಕೆರೆನ್ - ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

ಆಡಳಿತ ಬೆಂಬಲ ತಂಡ

ಕ್ರಿಸ್ಟಿನಾ ಒರ್ಟೆಗಾ- ಫ್ರಂಟ್ ಡೆಸ್ಕ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್

ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತಂಡ

ಜೂಲಿ ಮೊರೆಲ್ - ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನಿರ್ದೇಶಕ
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

ಕಿಮ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ - ಸ್ವಯಂಸೇವಕ ಸಂಯೋಜಕ
Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

ಸಾರಾ ಸ್ಕಿಟ್ಟೋನ್- ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಯೋಜಕಿ (ದಾನಿ ಸಂಬಂಧಗಳು)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

ಮಿರಾಂಡಾ ರಾಮೋಸ್- ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಯೋಜಕರು
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

Ida Quezada- ಸಮುದಾಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನ್ಯಾವಿಗೇಟರ್
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

ವ್ಯಾಪಾರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ತಂಡ

ರೀಟಾ ಬೋಯರ್ - ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕಿ
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೆಫ್ ಗಾರ್ಡನ್ - ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸಂಯೋಜಕ
ಜೆಫಾಗಲ್ವೆಸ್ಟನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಕೆಲ್ಲಿ ಬೋಯರ್ - ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ
ಕೆಲ್ಲಿ@ಗಲ್ವೆಸ್ಟನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಕ್ರಿಸ್ಟಿ ಮೆಕಾಯ್ - ಬುಕ್ಕೀಪರ್
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

ಶೆಲ್ಬಿ ಕಾರ್ಲಿಲೀ- ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಸಹಾಯಕ
Scarlile@galvestoncountyfoodbank.org

ಗೋದಾಮಿನ ತಂಡ

ಸಿರೆನಾ ಹಿಲೆಮನ್ - ಇನ್ವೆಂಟರಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೋರ್ಡಾನ್ ವ್ಯಾನ್ ಅಕೆರೆನ್ - ವೇರ್ಹೌಸ್ ಸಂಯೋಜಕ
ಜೋರ್ಡಾನ್ ಗ್ಯಾಲ್ವೆಸ್ಟಾನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಬ್ಯಾರಿ ಮಾಸ್ಸೆ - ಉಗ್ರಾಣ/ ಪ್ಯಾಂಟ್ರಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

ಜೆಸಿ ವೈಲಿ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್/ ಪ್ಯಾಂಟ್ರಿ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್

ಜೇಮ್ಸ್ ಅವೆರಿಟ್ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ಕೆರ್ವಿನ್ ಸ್ಮಿತ್ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ಸ್ಯಾಮ್ ಡೇವಿಸ್ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ವಿಸೆಂಟೆ ಗೊನ್ಜಾಲೆಜ್- ವೇರ್ಹೌಸ್/ ರಿಟೇಲ್ ಪಿಕ್ ಅಪ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್

ಪಾಲ್ ಕುಕ್- ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ರಾನ್ ಎಲಿಯಟ್- ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ತಂಡ

ಅಲೆಕ್ಸಿಸ್ ಬೊಸ್ಕ್ವೆಜ್ - ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ಶಿಕ್ಷಣ ನಿರ್ದೇಶಕ
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

ಏಮೆನ್ ಫಾರೂಕಿ - ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞ
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

ಚಾರ್ಲಿ ಹಾರ್ಲೆನ್ - ನ್ಯೂಟ್ರಿಷನ್ ಎಜುಕೇಟರ್
Charlen@galvestoncountyfoodbank.org

ಸಾರಾ ಬಿಘಮ್ - ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶದ ಶಿಕ್ಷಕ
Sbigham@galvestoncountyfoodbank.org