ನಾಯಕತ್ವ

ಡೊನ್ನಿ ವ್ಯಾನ್‌ಅಕೆರೆನ್ - ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

ಆಡಳಿತ ಬೆಂಬಲ ತಂಡ

ಕ್ವಿನ್ ಪ್ರಿನ್ಸ್ - ಫ್ರಂಟ್ ಡೆಸ್ಕ್ ರಿಸೆಪ್ಷನಿಸ್ಟ್
gcfbfrontdesk@galvestoncountyfoodbank.org

ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತಂಡ

ಜೂಲಿ ಮೊರಿಯೆಲ್ - ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಯೋಜಕ
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

ಅಮಂಡಾ ಮೆಕ್ಕಾರ್ಟಿ - ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸಂಯೋಜಕ
Amanda@galvestoncountyfoodbank.org

 - ಸ್ವಯಂಸೇವಕ ಸಂಯೋಜಕರು
ಸ್ವಯಂಸೇವಕ @ ಗ್ಯಾಲ್ವೆಸ್ಟಾನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಮೊಲ್ಲಿ ಜಾನ್ಸನ್ - ನ್ಯೂಟ್ರಿಷನ್ ಎಜುಕೇಟರ್
Mjohnson@galvestoncountyfoodbank.org

ಅಲೆಕ್ಸ್ ಹಿಗ್ಬೀ - ದಾನಿ ಸಂಬಂಧಗಳು
Ahigbee@galvestoncountyfoodbank.org

ಎಮ್ಯಾನುಯೆಲ್ ಬ್ಲಾಂಕೊ- ಸಮುದಾಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನ್ಯಾವಿಗೇಟರ್
Eblanco@galvestoncountyfoodbank.org

ವ್ಯಾಪಾರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ತಂಡ

ರೀಟಾ ಬೋಯರ್ - ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕಿ
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೆಫ್ ಗಾರ್ಡನ್ - ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸಂಯೋಜಕ
ಜೆಫಾಗಲ್ವೆಸ್ಟನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಕೆಲ್ಲಿ ಬೋಯರ್ - ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ
ಕೆಲ್ಲಿ@ಗಲ್ವೆಸ್ಟನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಮ್ಯಾಡಿಸನ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ - ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಸಹಾಯಕ
Mclark@galvestoncountyfoodbank.org

ಕ್ರಿಸ್ಟಿ ಮೆಕಾಯ್ - ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಸಹಾಯಕ
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

ಗೋದಾಮಿನ ತಂಡ

ಸಿರೆನಾ ಹಿಲೆಮನ್ - ಇನ್ವೆಂಟರಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಬೌವಿಯರ್ - ಡೇಟಾ ವೇರ್ಹೌಸ್ ಸಂಯೋಜಕ
Jbouvier@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೋರ್ಡಾನ್ ವ್ಯಾನ್‌ಅಕೆರೆನ್ - ಪ್ಯಾಂಟ್ರಿ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್
ಜೋರ್ಡಾನ್ ಗ್ಯಾಲ್ವೆಸ್ಟಾನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಜೆಸಿ ವಿಲೇ - ಪ್ಯಾಂಟ್ರಿ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್

ಟಿಜೋಕ್ ರಿವೆರಾ - ಗೋದಾಮಿನ ಸಹಾಯಕ / ಚಾಲಕ

ಬ್ಯಾರಿ ಮಾಸ್ಸಿ - ಗೋದಾಮಿನ ಸಹಾಯಕ

ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ವಿಕಾರಿಯೊ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ಡ್ರೈವರ್

ಕೆರ್ವಿನ್ ಸ್ಮಿತ್ - ಚಾಲಕ

ಸ್ಯಾಮ್ ಡೇವಿಸ್ - ಚಾಲಕ

ಜುವಾನ್ ಪೆರೆಜ್ - ಚಾಲಕ