ನಾಯಕತ್ವ

ಡೊನ್ನಿ ವ್ಯಾನ್‌ಅಕೆರೆನ್ - ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

ಆಡಳಿತ ಬೆಂಬಲ ತಂಡ

ಮಿಚೆಲ್ ಕ್ರಿಸ್ಟಾನ್ - ಆಫೀಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್

ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತಂಡ

ಜೂಲಿ ಮೊರಿಯೆಲ್ - ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಯೋಜಕ
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

ಅಮಂಡಾ ಮೆಕ್ಕಾರ್ಟಿ - ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸಂಯೋಜಕ
Amanda@galvestoncountyfoodbank.org

ಕಿಮ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ - ಸ್ವಯಂಸೇವಕ ಸಂಯೋಜಕ
Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಬೌವಿಯರ್ - ದಾನಿ ಸಂಬಂಧಗಳ ಸಂಯೋಜಕಿ
Jbouvier@galvestoncountyfoodbank.org

ಎಮ್ಯಾನುಯೆಲ್ ಬ್ಲಾಂಕೊ- ಸಮುದಾಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ನ್ಯಾವಿಗೇಟರ್
Eblanco@galvestoncountyfoodbank.org

ವ್ಯಾಪಾರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ತಂಡ

ರೀಟಾ ಬೋಯರ್ - ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕಿ
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೆಫ್ ಗಾರ್ಡನ್ - ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸಂಯೋಜಕ
ಜೆಫಾಗಲ್ವೆಸ್ಟನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಕೆಲ್ಲಿ ಬೋಯರ್ - ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ
ಕೆಲ್ಲಿ@ಗಲ್ವೆಸ್ಟನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಕಮೀಶ ಮೂರ್ - ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಸಹಾಯಕ
Kmoore@galvestoncountyfoodbank.org

ಕ್ರಿಸ್ಟಿ ಮೆಕಾಯ್ - ಬುಕ್ಕೀಪರ್
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

ಗೋದಾಮಿನ ತಂಡ

ಸಿರೆನಾ ಹಿಲೆಮನ್ - ಇನ್ವೆಂಟರಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

ಜೋರ್ಡಾನ್ ವ್ಯಾನ್ ಅಕೆರೆನ್ - ವೇರ್ಹೌಸ್ ಸಂಯೋಜಕ
ಜೋರ್ಡಾನ್ ಗ್ಯಾಲ್ವೆಸ್ಟಾನ್ಕೌಂಟಿಫುಡ್ಬ್ಯಾಂಕ್.ಆರ್ಗ್

ಬ್ಯಾರಿ ಮಾಸ್ಸೆ - ಉಗ್ರಾಣ/ ಪ್ಯಾಂಟ್ರಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

ಜೆಸಿ ವೈಲಿ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್/ ಪ್ಯಾಂಟ್ರಿ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್

ಜೇಮ್ಸ್ ಅವೆರಿಟ್ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ಕೆರ್ವಿನ್ ಸ್ಮಿತ್ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ಸ್ಯಾಮ್ ಡೇವಿಸ್ - ವೇರ್‌ಹೌಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್/ ಕ್ಲಾಸ್ ಎ ಡ್ರೈವರ್

ವಿಸೆಂಟೆ ಗೊನ್ಜಾಲೆಜ್- ವೇರ್ಹೌಸ್/ ರಿಟೇಲ್ ಪಿಕ್ ಅಪ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್

ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ತಂಡ

ಕರೀ ಫ್ರೀಮನ್ - ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಯೋಜಕರು
Kfreeman@galvestoncountyfoodbank.org

ಅಲೆಕ್ಸಿಸ್ ಬೊಸ್ಕ್ವೆಜ್ - ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞ
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

ಏಮೆನ್ ಫಾರೂಕಿ - ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞ
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

ಲಾನಾ ಗ್ಯಾಸ್ಪರ್ - ನ್ಯೂಟ್ರಿಷನ್ ಎಜುಕೇಟರ್
agaspar@galvestoncountyfoodbank.org

ಚಾರ್ಲಿ ಹಾರ್ಲೆನ್ - ನ್ಯೂಟ್ರಿಷನ್ ಎಜುಕೇಟರ್
charlen@galvestoncountyfoodbank.org