Forysta

Donnie VanAckeren - forseti og forstjóri
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

Stjórnsýsluhópur

Cristina Ortega - aðstoðarmaður í afgreiðslu

Auðlindarþróunarteymi

Julie Morreale - þróunarstjóri
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

Kim Clark – sjálfboðaliðastjóri
Sjálfboðaliði@galvestoncountyfoodbank.org

Sarah Sckittone- þróunarstjóri (tengslagjafar)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

Miranda Ramos- þróunarstjóri
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

Ida Quezada- Community Resource Navigator
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

Viðskiptaaðgerðateymi

Rita Boyer - framkvæmdastjóri sérverkefna
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

Jeff Gordon - verkefnisstjóri
Jeff@galvestoncountyfoodbank.org

Kelly Boyer - Umsjónarmaður áætlana
Kelly@galvestoncountyfoodbank.org

Kristy McCoy - Bókavörður
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

Shelby Carlilie- Programs Assistant
Scarlile@galvestoncountyfoodbank.org

Lagerhópur

Cyrena Hileman - birgðastjórnunarstjóri
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

Jordan Van Aceren - Vöruhúsastjóri
Jordan@galvestoncountyfoodbank.org

Barry Massey - Umsjónarmaður vöruhúss/ búrs

JC Wiley – félagi í vöruhúsi/ búri

James Averitt – Vöruhúsafélagi/ Bílstjóri í flokki A

Kervin Smith – Vöruhúsafulltrúi/ Bílstjóri í flokki A

Sam Davis – Vöruhúsafélagi/ A flokks bílstjóri

Vicente Gonzalez- Vöruhús/söluaðili

Paul Cook- Warehouse Associate/Class A bílstjóri

Ron Elliott- Warehouse Associate/Class A bílstjóri