નેતૃત્વ

ડોની વેનાએકરેન - પ્રમુખ અને સીઈઓ
ડોની

વહીવટી સપોર્ટ ટીમ

ક્રિસ્ટિના ઓર્ટેગા- ફ્રન્ટ ડેસ્ક એસોસિયેટ

સંસાધન વિકાસ ટીમ

જુલી મોરેઅલ - વિકાસ નિર્દેશક
જુલી.ગvestલ્વેસ્ટcનકાઉન્ટિફૂડબેન્ક. Org

કિમ ક્લાર્ક - સ્વયંસેવક સંયોજક
સ્વયંસેવક @ ગેલવેસ્ટનકountન્ટિફૂડબેન્ક. Org

સારાહ સ્કિટટોન- વિકાસ સંયોજક (દાતા સંબંધો)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

મિરાન્ડા રામોસ- વિકાસ સંયોજક
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

ઇડા ક્વેઝાડા- કોમ્યુનિટી રિસોર્સ નેવિગેટર
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

બિઝનેસ ઓપરેશન ટીમ

રીટા બોયર - વિશેષ પ્રોજેક્ટ્સના ડિરેક્ટર
રીટા@ગેલવેસ્ટનકountન્ટિફૂડબેન્ક. Org

જેફ ગોર્ડન - પ્રોજેક્ટ કોઓર્ડિનેટર
જેફ@ગેલવેસ્ટનકાઉન્ટિફૂડબેન્ક. Org

કેલી ક્રુઝ (બોયર) - પ્રોગ્રામ્સ ડિરેક્ટર
કેલી@ગેલવેસ્ટનકountન્ટિફૂડબેન્ક. Org

ક્રિસ્ટી મેકકોય - બુકકીપર
ચુકવણીઓ @ ગેલવેસ્ટનકાઉન્ટિફૂડબેન્ક. Org

શેલ્બી કાર્લીલી - પ્રોગ્રામ્સ સહાયક
Scarlile@galvestoncountyfoodbank.org

વેરહાઉસ ટીમ

સિરેના હિલેમેન - ઇન્વેન્ટરી કંટ્રોલ મેનેજર
સાઇરેના@ગેલવેસ્ટનકountન્ટિફૂડબેન્ક ..org

જોર્ડન વેન એકરેન - વેરહાઉસ કોઓર્ડિનેટર
જોર્ડન@ગેલવેસ્ટનકાઉન્ટિફૂડબેન્ક. Org

બેરી મેસી - વેરહાઉસ/પેન્ટ્રી સુપરવાઈઝર

જેસી વિલી - વેરહાઉસ/પેન્ટ્રી એસોસિયેટ

જેમ્સ એવેરિટ - વેરહાઉસ એસોસિયેટ/ક્લાસ એ ડ્રાઈવર

કેર્વિન સ્મિથ - વેરહાઉસ એસોસિયેટ/ વર્ગ A ડ્રાઈવર

સેમ ડેવિસ - વેરહાઉસ એસોસિયેટ/ક્લાસ એ ડ્રાઈવર

વિસેન્ટે ગોન્ઝાલેઝ- વેરહાઉસ/રિટેલ પિક અપ એસોસિયેટ

પોલ કૂક- વેરહાઉસ એસોસિયેટ/ક્લાસ એ ડ્રાઈવર

રોન ઇલિયટ- વેરહાઉસ એસોસિયેટ/ક્લાસ એ ડ્રાઇવર

પોષણ ટીમ

એલેક્સિસ બોસ્કવેઝ - પોષણ શિક્ષણ નિયામક
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

અમીન ફારૂકી - ન્યુટ્રિશન એજ્યુકેટર
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

ચાર્લી હાર્લેન - પોષણ શિક્ષક
Charlen@galvestoncountyfoodbank.org

સારાહ બિહામ- પોષણ શિક્ષક
Sbigham@galvestoncountyfoodbank.org