መሪነት

ዶኒ ቫንአክኬረን - ፕሬዝዳንት እና ዋና ስራ አስፈፃሚ
Donnie@galvestoncountyfoodbank.org

የአስተዳደር ድጋፍ ቡድን

ክሪስቲና ኦርቴጋ - የፊት ዴስክ ተባባሪ

የመርጃ ልማት ቡድን

ጁሊ ሞሬሌ - የልማት ዳይሬክተር
Julie@galvestoncountyfoodbank.org

ኪም ክላርክ - የበጎ ፈቃደኞች አስተባባሪ
Volunteer@galvestoncountyfoodbank.org

ሳራ ስኪቶን - የልማት አስተባባሪ (የለጋሾች ግንኙነት)
ssckittone@galvestoncountyfoodbank.org

ሚራንዳ ራሞስ - የልማት አስተባባሪ
Mramos@galvestoncountyfoodbank.org

አይዳ ክዌዛዳ- የማህበረሰብ መርጃ ናቪጌተር
iquezada@galvestoncountyfoodbank.org

የንግድ ሥራዎች ቡድን

ሪታ ቦየር - የልዩ ፕሮጀክቶች ዳይሬክተር
Rita@galvestoncountyfoodbank.org

ጄፍ ጎርደን - የፕሮጀክት አስተባባሪ
Jeff@galvestoncountyfoodbank.org

ኬሊ ቦየር - የፕሮግራሞች ተቆጣጣሪ
ኬሊ@galvestoncountyfoodbank.org

Kristy McCoy - መጽሐፍ ጠባቂ
Payables@galvestoncountyfoodbank.org

Shelby Carlilie- የፕሮግራሞች ረዳት
Scarlile@galvestoncountyfoodbank.org

የመጋዘን ቡድን

ሲሬና ሂሌማን - የቁጥጥር ቁጥጥር ሥራ አስኪያጅ
Cyrena@galvestoncountyfoodbank.org

ዮርዳኖስ ቫን Ackeren - የመጋዘን አስተባባሪ
ዮርዳኖስ@galvestoncountyfoodbank.org

ባሪ ማሴ - የመጋዘን / የፓንደር ተቆጣጣሪ

JC Wiley - የመጋዘን / Pantry ተባባሪ

James Averitt - የመጋዘን ተባባሪ/ ክፍል A ሹፌር

ኬርቪን ስሚዝ - የመጋዘን ተባባሪ/ክፍል A ሹፌር

ሳም ዴቪስ - የመጋዘን ተባባሪ / ክፍል A ሹፌር

ቪሴንቴ ጎንዛሌዝ- የመጋዘን/ የችርቻሮ መልቀሚያ ተባባሪ

ፖል ኩክ- የመጋዘን ተባባሪ/ክፍል A ሹፌር

ሮን Elliott- የመጋዘን ተባባሪ/ክፍል A ሾፌር

የአመጋገብ ቡድን

አሌክሲስ ቦስኬዝ - የአመጋገብ ትምህርት ዳይሬክተር
Abosquez@galvestoncountyfoodbank.org

Aemen Farooqui - የአመጋገብ አስተማሪ
Afarooqui@galvestoncountyfoodbank.org

ቻርሊ ሃርለን - የአመጋገብ አስተማሪ
Charlen@galvestoncountyfoodbank.org

ሳራ ቢግሃም - የአመጋገብ አስተማሪ
Sbigham@galvestoncountyfoodbank.org